CRXCONEC / ไม่ว่าโครงการของคุณจะเป็นบ้านสำนักงานห้างสรรพสินค้าโรงงานอุตสาหกรรมศูนย์ข้อมูลห้องแสดงคอนเสิร์ตสนามบินและสถานีรถไฟแม้แต่ IoT และอาคารอัจฉริยะใหม่ Crxconec ก็มีโซลูชันที่ดีที่สุดสำหรับคุณเสมอ

การรับรอง UL ETL, Delta และ GHMT ได้รับการตรวจสอบผู้ให้บริการโซลูชั่นทองแดงและไฟเบอร์ตั้งแต่ปี 2019 สายเคเบิลที่มีการป้องกันและไม่มีการป้องกัน, การเดินสายแบบมีโครงสร้าง,แจ๊กแบบกุญแจ สายแพทช์คอด, ปลั๊กแบบแยกส่วน, เดินสายไฟเบอร์พร้อมศูนย์ QC ขั้นสูง Crxconec นำเสนอโซลูชันทองแดงและไฟเบอร์แบบ end-to-end ที่หลากหลาย เราสนับสนุนผู้ขายซ้ำผู้ติดตั้ง e-tailers และผู้ติดตั้งระบบ Crxconec มีทางออกที่ดีที่สุดสำหรับคุณเสมอ

annie@crxconec.com

ติดต่อเราตอนนี้!

ไฟเบอร์โซลูชั่น

เรียนรู้เพิ่มเติม

สารละลายทองแดง

เรียนรู้เพิ่มเติม
การเชื่อมต่อที่มีคุณภาพ
การเชื่อมต่อที่มีคุณภาพ

เรานำเสนอผลิตภัณฑ์คุณภาพเยี่ยมเพื่อสร้างการเชื่อมต่อที่มีคุณภาพ...

ทีมที่ยอดเยี่ยม
ทีมที่ยอดเยี่ยม

เรามีประสบการณ์มากกว่า 30 ปีในการผลิตโครงการ OEM และ ODM ของลูกค้า...

ตอบรับคำ
ตอบรับคำ

เราเข้าใจความต้องการของคุณ อย่าลังเลที่จะโทรหาเราหากคุณต้องการความช่วยเหลือหรือส่งอีเมลถึงเราโดยตรง!

เปิดตัวผลิตภัณฑ์

Easy-Ex โหมดเดี่ยว OS2 LC-LC Duplex สายแพทช์ไฟเบอร์ G657A2
ใหม่

Easy-Ex โหมดเดี่ยว OS2 LC-LC Duplex สายแพทช์ไฟเบอร์ G657A2

เส้นใยแก้วนำแสง สายแพทช์คอด การออกแบบขั้วกลับด้านโหมดดูเพล็กซ์เดี่ยวช่วยให้สามารถแปลงขั้วได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายโดยไม่ต้องเปิดเผยเส้นใยหรือต้องใช้เครื่องมือใด...

อ่านเพิ่มเติม
Cat.8 วิธีแก้ปัญหา
ใหม่

Cat.8 วิธีแก้ปัญหา

กฎระเบียบ Cat.8.1 ยังคงใช้อินเทอร์เฟซ RJ45 และยังเป็นโซลูชันที่มีการป้องกันโดยส่วนใหญ่จะให้การส่งข้อมูลระยะสั้น...

อ่านเพิ่มเติม
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

สินค้ายอดนิยม